prou
Kayayyaki
Kayan Ciro DNA/RNA Virus HC1009B Fitaccen Hoton
  • Kayan Cire DNA/RNA Virus HC1009B

Kayan Cire DNA/RNA Virus


Saukewa: HC1009B

Kunshin: 100RXN/200RXN

Kit ɗin na iya fitar da sauri mai tsaftar ƙwayoyin nucleic acid (DNA/RNA) daga samfuran ruwa daban-daban kamar jini, ruwan magani, plasma, da kuma ruwan wanke swab, yana ba da damar sarrafa samfuran layi ɗaya.

Bayanin Samfura

Bayanin samfur

Kit ɗin (HC1009B) zai iya fitar da sauri-tsaftataccen ƙwayar nucleic acid (DNA/RNA) daga samfuran ruwa daban-daban kamar jini, jini, plasma, da ruwa mai wankewa, yana ba da damar sarrafa samfuran layi ɗaya.Kit ɗin yana amfani da keɓaɓɓen beads na tushen siliki na superparamagnetic.A cikin tsari na musamman na buffer, acid nucleic maimakon sunadaran da sauran ƙazanta ana tallata su ta hanyar haɗin hydrogen da ɗaurin wutar lantarki.Ana wanke beads ɗin maganadisu waɗanda suka haɗa sinadarin nucleic acid don cire sauran sunadaran da gishiri.Lokacin amfani da ƙarancin gishiri, ana fitar da acid nucleic daga beads na maganadisu, don cimma manufar saurin rabuwa da tsarkakewar acid nucleic.Dukkanin tsarin aiki mai sauƙi ne, sauri, aminci da inganci, kuma ana iya amfani da acid nucleic da aka samu kai tsaye don gwaje-gwaje na ƙasa kamar jujjuyawar rubutu, PCR, qPCR, RT-PCR, RT-qPCR, jerin gaba-gaba, nazarin biochip, da dai sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yanayin ajiya

    Ajiye a 15 ~ 25 ℃, da kuma sufuri a dakin da zafin jiki.

     

    Aikace-aikace

    Jini, serum, plasma, swab eluent, tissue homogenate da sauransu.

     

    Tsarin Gwaji

    1. Misali sarrafawa

    1.1 Don ƙwayoyin cuta a cikin samfuran ruwa kamar jini, jini, da plasma: 300μL na supernatant da ake amfani dashi don cirewa.

    2.2 Don samfuran swab: Sanya samfuran swab a cikin bututun samfurin da ke ɗauke da maganin adanawa, vortex don 1 min, kuma ɗauki 300μL supernatant don hakar.

    1.3 Don ƙwayoyin cuta a cikin homogenates nama, tissuesoak mafita, da samfuran muhalli: Tsaya samfurori don 5 -10 min, kuma ɗauki 300μL na supernatant don hakar.

     

    2. Shiri na shirireagent mai girma

    Fitar da kayan aikin da aka riga aka shirya daga kit ɗin, jujjuya ku gauraya sau da yawa don sake dakatar da beads ɗin maganadisu.A hankali a girgiza farantin don sanya reagents da ƙwanƙolin maganadisu nutse zuwa kasan rijiyar.Da fatan za a tabbatar da alkiblar farantin kuma a tsage a hankali rufe murfin aluminum.

    Δ Guji girgiza yayin yayyage fim ɗin rufewa don hana ruwa zubewa.

     

    3. Aiki na atomatikkayan aiki

    3.1 Ƙara 300μL na samfurin zuwa rijiyoyi a cikin ginshiƙan 1 ko 7 na 96 zurfin rijiyar farantin (ku kula da matsayi mai kyau na aiki).Ƙarar shigarwar samfurin ya dace da 100-400 μL.

    3.2 Saka farantin rijiyar mai zurfin rijiyar 96 a cikin mai cire acid nucleic.Saka hannun rigar maganadisu, kuma tabbatar da cewa sun lulluɓe da sandunan maganadisu.

    3.3 Saita shirin kamar haka don hakar atomatik:

     

    3.4 Bayan hakar, canja wurin eluent daga ginshiƙan 6 ko 12 na 96 zurfin rijiyar farantin (ku kula da ingantaccen matsayi mai kyau) zuwa bututu mai tsabta maras kyau na Nuclease.Idan ba ku yi amfani da shi nan da nan ba, da fatan za a adana samfuran a -20 ℃.

     

    Bayanan kula

    Don bincike kawai amfani.Ba don amfani a cikin hanyoyin bincike ba.

    1. Samfurin da aka fitar shine DNA/RNA.Ya kamata a ba da kulawa ta musamman don hana lalata RNA ta hanyar RNase yayin aiki.Ya kamata a keɓe kayan aiki da samfurori da aka yi amfani da su.Duk bututun da tukwici na pipette yakamata su zama haifuwa kuma babu DNAse/RNase.Masu aiki su sanya safar hannu da abin rufe fuska marasa foda.

    2. Da fatan za a karanta littafin koyarwa a hankali kafin amfani, kuma kuyi aiki daidai da littafin koyarwa.Dole ne a gudanar da aikin samfur a cikin benci mai tsafta ko ma'ajin aminci na halitta.

    3. Tsarin hakar acid na atomatik ya kamata a lalata shi ta UV don 30 min kafin da bayan amfani.

    4. Za a iya samun alamun ƙwanƙolin maganadisu da suka rage a cikin eluent bayan hakar, don haka a guje wa ƙwaƙƙwaran igiyoyin maganadisu.Idan ƙwanƙolin maganadisu yana da buƙatu, ana iya cire shi tare da tsayawar maganadisu.

    5. Idan babu umarni na musamman don batches daban-daban na reagents, don Allah kar a haɗa su, kuma tabbatar da cewa ana amfani da kayan aikin a cikin lokacin inganci.

    6. Da kyau zubar da duk samfurori da reagent, goge sosai da kuma lalata duk wuraren aiki tare da 75% ethanol.

     

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana